ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ : ‘ಸೀನ್ ಫೆಲ್ಡ್’ ಸೀಸನ್ 4ರಲ್ಲಿ ‘ಕ್ರೇಜಿ’ ಜೋ ಡಾವೊಲಾ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದ ಹಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಪೀಟರ್ ಕ್ರೊಂಬಿ (71) ನಿಧನರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ನಟನ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ನಾಡಿನ್ ಕಿಜ್ನರ್ ಬುಧವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಕ್ರೊಂಬಿ ನಿಧನರಾದರು ಎಂದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದರು. ಹೀಗಾಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿತ್ತು,  ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಫಲಕಾರಿಯಾಗದೇ ನಿಧನರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ನನ್ನ ಮಾಜಿ ಪತಿ ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನಿಧನರಾದರು ಎಂದು ನಾನು ಆಘಾತ ಮತ್ತು ತೀವ್ರ ದುಃಖದಿಂದ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಕಿಜ್ನರ್ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅನೇಕ ಅದ್ಭುತ ನೆನಪುಗಳಿಗಾಗಿ ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಒಳ್ಳೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ನಿಮ್ಮ ಹೆತ್ತವರು ಮತ್ತು ಆಲಿವರ್ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಸ್ವಾಗತಿಸಲಿ. ಅನೇಕ ಜನರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿದರು ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ದಯಾಪರ, ಕೊಡುವ, ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವ ಮತ್ತು ಸೃಜನಶೀಲ ಆತ್ಮವಾಗಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಬರೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

‘ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಸ್ಟ್ರೇಂಜರ್ಸ್’, ‘ಅಮೆರಿಕನ್ ಪ್ಲೇಹೌಸ್’, ‘ಆಸ್ ದಿ ವರ್ಲ್ಡ್ ಟರ್ನ್ಸ್’, ‘ಎಚ್ಇಎಲ್ಪಿ’, ‘ಲಾ ಅಂಡ್ ಆರ್ಡರ್’, ‘ಸ್ಟಾರ್ ಟ್ರೆಕ್: ಡೀಪ್ ಸ್ಪೇಸ್ ನೈನ್’, ‘ಎಲ್ಎ ಲಾ’, ‘ಎಲ್ಎ ಫೈರ್ಫೈಟರ್ಸ್’, ‘ಪಿಕೆಟ್ ಫೆನ್ಸಸ್’, ‘ಎನ್ವೈಪಿಡಿ ಬ್ಲೂ ಅಂಡ್ ವಾಕರ್’, ‘ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ರೇಂಜರ್’ ಮುಂತಾದ ವಿವಿಧ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.